.
Thành viên Việt Di Trú Đồng Nai
1, 2, 3, 4, 5 ... 39 - bottom
xin phép ban điều hành VDT cho mình mở topic này nha, cảm ơn.
chào tất cả mọi người !
mình ở tỉnh đồng nai, xin được làm quen với tất cả anh chị em đồng hương, chúng ta hãy cùng vào đây chia sẻ cùng nhau nha. mong mọi người ủng hộ.chúc tất cả mọi người vui vẻ.

251853 top -
@ chào quack
mình la dân đồng nai chính gốc đây , nhà ở HỐ NAI. hiện nay mình đã đinh cư ở portland oregon.

mình rất muốn làm quen và sẽ cố gắng trong khả năng nếu có thể giúp đỡ tất cả ACE

251923 top -
hi chulambi !
rất vui được làm quen, ông xã của mình cũng ở portland - oregon đấy , mình thấy ở Hố Nai ai cũng là đạo Thiên Chúa, mùa giáng sinh giáo dân trang trí giáng sinh đẹp lắm từ trong nhà ra tới ngoài đường.
Dì của mình cũng ở Hố Nai. Nhà bạn ở trước đây có gần phố nội thất không? mình thấy phố đó nổi tiếng quá , nhà nhà bán đồ nội thất. chúc bạn vui.

251983 top -
kính chào ACE cùng QUACK VÀ CHULAMBI ,mình cũng là dân chính hiệu ĐN hiện ở p. TÂN MAI đã phỏng vấn diện f3 nhưng phải nhận giấy xanh đã chờ hơn 9 tháng rồi vẫn chưa được lãnh sự giải quyết , hiện đang bức xúc ,ko biết làm thế nào để ra đi được sớm ,mong làm quen và được hương dẫn giúp đỡ của ACE ,THÂN CHÀO: THẮNG.

251990 top -
mình cũng là dân hố nai nè , mình ở GX Hà Nội , mong làm quen với mv người

252045 top -
xin chào các bạn ! mình hiện ở phường Tân Phong Biên Hoà Đồng Nai rất vui khi được giao lưu với các bạn đồng hương ! mình thưộc diện F4 ngày ưu tiên 26/08/2003
thân

252062 top -
mình ơ Tân Biên Biên Hoà , nhà gần chợ
sặt. mong làm quen với mọi nguời , hồ sơ nhà mình đã complete ngày 3-12-2010 , cũng đang chờ tin từ NVC nè. Chúc mọi người có 1 mùa giáng sinh vui vẻ nhé. Thân

Chulambi. ở hố nai , Anh ở xứ nào vậy? mình ở Kẻ Sặt

252082 top -
chào mọi ngượi.mình ở gần KDL Thác Giang Diền. rất vui khi làm quen vơi mọi người.hs nhà mình F4-2000 ,complete 07 oct 2010.

252414 top -
to vudinh, vậy chắc là nhà bạn sắp pv rồi , chúc gia đình bạn thành công.

252429 top -
@quack :cám ơn bạn.mình cũng mong la thế.chứ cứ đợi chờ như thế suốt thì buồn lắm.hs của bạn tới đâu rồi?
chúc dân Đồng Nai mình luôn gặp nhiều điều may mắn.

252435 top -
@ngocsonhaiau
Tôi là dân TRÀ CỔ hiện nay là giáo xứ XUÂN TRÀ.
anh ở SẶT. nick của anh như vây thì hồ bơi HẢI ÂU và phở SƠN có liên quan gì ko? nếu anh nói ro thì t6oi nghĩ là tôi biết anh

252619 top -
mình cũng ở đồng nai thuộc phường tân phong nhà mình ở giáo xứ thuận hòa rất vui được làm quen với các bạn hồ sơ của mình cũng diện f3 2003

252696 top -
Chulambi

nick của mình là có liên quan đến hồ bơi Hải âu đó Chulambi à ,

252722 top -
@ngocsonhaiau
lúc thấy nick nay tôi đã nghĩ dến nên mới hỏi bạn như vậy. noi chung la cũng loanh quanh đó cả nên tôi ko nghĩ là mình chưa gặp nhau. vì tôi thường ra ngoài nhiều , làm ăn , quen biết nhiều người làng sặt.
bạn hỏi LONG nhà quay phim MANH DŨNG thì biết tôi nhiều

252740 top -
chào TANDA1960 bạn ở phường tân phong có gần nhà thờ thuận hòa ko rất vui được biết bạn

252875 top -
Thành viên Việt Di Trú Đồng Nai
1, 2, 3, 4, 5 ... 39

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image